Babbar motar tarakta ta SINOTRUK HOVA

Takaitaccen Bayani:

Tare da ƙirar tsarin abin dogaro da kwanciyar hankali, ƙarfin ɗaukar nauyi, kyakkyawan ƙarfin injin, aikin barga mai ƙarfi, da ƙirarsa ta ƙirƙira a cikin masana'antu da ma'adinai tare da mawuyacin yanayin aiki, ana amfani dashi sosai don jigilar kwantena.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Babbar Motocin Tractor Terminal
Tare da ƙirar tsarin abin dogaro da kwanciyar hankali, ƙarfin ɗaukar nauyi, kyakkyawan ƙarfin injin, aikin barga mai ƙarfi, da ƙirarsa ta ƙirƙira a cikin masana'antu da ma'adinai tare da mawuyacin yanayin aiki, ana amfani dashi sosai don jigilar kwantena. Ana samun karbuwa sosai daga masu amfani. Ba tare da wata tambaya ba, motar taraktocin mu NO. Zaɓin 1 don aikin ku.

Manyan samfuranmu sun haɗa da Babban Jirgin Ruwa, Babban Tractor, Babbar Mai Haɗuwa, Van Truck, Lorry Truck, Off-road Dump Truck, Tanker Truck, Truck Mounted Cranes, tirela, tirela tanker da duk wasu nau'ikan manyan motocin da aka gyara. Za mu iya ƙera, samarwa da wadata abokan cinikinmu da kowane abin hawa na musamman.

Na musamman a masana'antar manyan motoci sama da shekaru 10, mun san abin da manyan motoci suke, da abin da abokan ciniki ke buƙata. Za mu iya ba da shawarar takamaiman abokin ciniki.

Ana fitar da manyan motocin mu da tireloli zuwa kasashe da yankuna sama da 60, kamar Philippines, Rasha, Afirka, Kudu maso Gabashin Asiya, Arewacin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Kudancin Amurka da sauransu.

Sabis na tsayawa ɗaya ga duk manyan motoci da tireloli daga China, muna da tashar sabis ɗaya a ƙasashen waje, kuma muna ba da sabis na farko ga abokin ciniki.

Muna da samfuran samfura masu yawa, na iya biyan buƙatun aikin abokin ciniki.

Babbar Motoci Saukewa: ZZ5371VDKC28
Alamar Mota SINOTRUK HOVA
Girma (Lx W xH) (mm) 4720x2495x3000
Kusa kusurwa/Tashin tashi (°) 27/48
Rufewa (gaba/baya) (mm) 1300/620
Gindin dabaran (mm) 2800
Max gudun (km/h) 39
Nauyin nauyi (kg) 6400
Babban Nauyin Motoci (kg) 50000 
Inji Model Saukewa: D10.24ET30
Nau'in mai   Diesel
Karfin doki 240 HP
Daidaitaccen watsi Yuro 3
Ikon tankar mai 300L ku
Mai watsawa Model Saukewa: ZFS6-120
Tsarin birki Birki na sabis Biyu kewaye matsa iska birki
Barkin ajiye motoci makamashin bazara, iska mai matsawa da ke aiki akan ƙafafun baya
Birki na taimako birki injin bawul birki
Tsarin tuƙi Model EATON
Gaba axle HOWO 7T, tan 7
Rear axle ST16, 16 tan
Taya 11R22.5, 6 inji mai kwakwalwa
Tsarin lantarki Baturi 2X12V/165Ah
Maimaitawa 28V-1500kw
Mai farawa 7.5KW/24V
Cab D12 taksi, tare da yanayin iska  
Launi Ja, fari, rawaya, da dai sauransu.
Keken na biyar 2 inci (50#)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka