Babban aikin rarrafe irin na Hydraulic Excavator

Takaitaccen Bayani:

DH60-7 ƙaramin hakowa yana da ingantaccen aiki da aiki mai dacewa. Yana ɗaukar injin Yanmar Jafananci da aka shigo da shi don saduwa da ƙaƙƙarfan ƙazamar fitarwa ta cikin gida.


Bayanin samfur

Alamar samfur

DH60-7 
Aiki na asali 
Inji Japan Yanmar
Bayani na 4TNV94L  
Iko 38.1kw/2200rpm Control 
bawul Parker
Motar Rotary Doosan 
Tafiya  
Mota Doosan/EDDIE Main 
Pampo Rexroth/Doosan

DH60-7 ƙaramin hakowa yana da ingantaccen aiki da aiki mai dacewa. Yana ɗaukar injin Yanmar Jafananci da aka shigo da shi don saduwa da ƙaƙƙarfan ƙazamar fitarwa ta cikin gida. An sanye shi da sabon fan mai sanyaya jiki da babban silencer. Injin ne mai tsabtace muhalli wanda ya cika ƙa'idodin amo na Turai. A lokaci guda, muna kuma yin la’akari da ci gaban kare muhalli na birane.
M m aiki ne a zuciyar aikin. DH60-7 excavator yana amfani da mafi kyawun tsarin hydraulic na Koriya. Direban na iya rarraba mai daidai gwargwadon bukatun aiki, ta yadda za a iya sarrafa ƙarfin wutar, sanda da guga cikin sassauci, cikin sauri da inganci. Gane abin da kuke so da gaske.
DH60-7 mini excavator ya dace don tono bututun mai, datse gangara, da ƙaramin gini a masana'antu kamar aikin gona da gandun daji. Hakanan yana nuna aikin aiki mai sassauƙa a cikin tsayayyun wuraren aiki ko mawuyacin yanayin aiki.

Karamin mai hakowa DH60-7

Musammantawa

Tsayin gida (mm)

2580

nauyikg

5700

Rudun wutsiya na gyration (mm)

1650

guga 

0.09-0.175

tsawo na ma'aunin nauyi (mm)

700

tsawon albarku (mm)

3000

tsawon rarrafe (mm)

2540

tsawon (mm)

1600

nisa mai rarrafe (mm)

1880

Ayyuka

faɗin faɗin falon (mm)

400

saurin lilorpm

9

tsawon duka (mm)

5850

gudun tafiyaKm/h da

4.16/2.3

mafi ƙarancin nisan ƙasa (mm)

400

karfin digoKN

44

Aiki kewayon

 

sanda mai karfi KN

29

matsakaicin iyakar diggign (mm)

6150

Inji

iyakar iyaka mai zurfi (mm)

6150

samfurin injin

Yanmar 4TNV94L

matsakaicin zurfin haƙa (mm)

3890

ikon ƙimaKw/rpm

38.1/2200

matsakaicin hakowa tsawo (mm)

5780

hanyar sanyaya

sanyaya ruwa

matsakaicin tsayin saukarwa (mm)

4060

Babban mutum girma

iyakar zurfin zurfin a tsaye (mm)

3025

Faɗin sama (mm)

2000

 

 

Aiki na asali 
Inji Japan Yanmar 4TNV98 
Ƙimar da aka ƙaddara 45 kw/2100 rpm 
Control bawul Parker
Motar Rotary Doosan
Tafiya
Mota DOOSAN/EDDIE Babban 
Pampo Rexroth/Doosan

DH80-7 ƙaramin hakowa yana da ingantaccen aiki da aiki mai dacewa. Yana ɗaukar injin shigo da Yamaha na Jafananci don saduwa da ƙaƙƙarfan ƙazamar ƙazamar gida. An sanye shi da sabon fan mai sanyaya jiki da babban silencer. Injin ne mai tsabtace muhalli wanda ya cika ƙa'idodin amo na Turai. A lokaci guda, muna kuma yin la’akari da ci gaban kare muhalli na birane.

M m aiki ne a zuciyar aikin. DH80-7 mai hakowa yana amfani da mafi kyawun tsarin hydraulic na Koriya. Direban na iya rarraba mai daidai gwargwadon bukatun aiki, ta yadda za a iya sarrafa ƙarfin wutar, sanda da guga cikin sassauci, cikin sauri da inganci. Gane abin da kuke so da gaske.
DH80-7 “Ƙananan Mai Haƙawa” na’urar tan 8 ce da aka ƙera don haskaka ƙarfin ramin. Idan aka kwatanta shi da sauran samfuran samfuran daidai, yana da fasalulluka masu ban mamaki na ƙarfin digging mai ƙarfi da babban gogewa. Amfaninta da halayensa sun ƙayyade yanayin da ya fi dacewa don gina birane, kamar rarrabuwa ta hanyoyi.

Karamin mai hakowa DH80-7

Musammantawa

jimlar tsawon (mm)

6146

nauyikg

8202

jimlar faɗin (mm)

2242

guga 

0.27-0.33

jimlar tsawo (mm)

2662

tsawon albarku (mm)

3722

babba babba (mm)

2242

tsawon (mm)

1672

tsayin mahaɗin ƙasa (mm)

3352

Ayyuka

tsawon rarrafe (mm)

2752

saurin lilorpm

11.6

faɗin faɗin falon (mm)

452

gudun tafiyaKm/h da

2.6-4.4

nisa mai rarrafe (mm)

2310

karfin digoKN

57

nisan dogo

1852

sanda mai karfi KN

39

mafi ƙarancin nisan ƙasa (mm)

367

Inji

Rudun wutsiya na gyration (mm)

1802

samfurin injin

Yanmar 4TNV98

Aiki kewayon

 

ikon ƙimaKw/rpm

45/2100

matsakaicin iyakar digging (mm)

6502

hanyar sanyaya

sanyaya ruwa

iyakar iyaka mai zurfi (mm)

6372

Hydraulic tsarin

matsakaicin zurfin haƙa (mm)

4172

Main famfo irin

m axial fistan famfo

matsakaicin hakowa tsawo (mm)

7272

Babban famfo kwarara L/min

2.1*70.5

matsakaicin tsayin saukarwa (mm)

5257

Babban mutum girma

Mafi girman zurfin bangon a tsaye (mm)

2662


Aiki na asali 
Inji Isuzu 4jj1
Ƙimar da aka ƙaddara 75 kw/1900 rpm 
Control bawul KYB
Motar Rotary Doosan 
Motar tafiya Doosan 
Babban famfo Rexroth/Doosan

DH150-7 matsakaiciyar mai hakowa tana da tsayayyen aiki da aiki mai dacewa. Yana ɗaukar injin na asali don saduwa da ƙa'idodin ƙazantar da iska. An sanye shi da sabon fan mai sanyaya jiki da babban silencer. Injin ne mai tsabtace muhalli wanda ya cika ƙa'idodin hayaniyar Turai. Ci gaban kare muhalli na birane.
M m aiki ne a zuciyar aikin. DH150-7 excavator yana amfani da mafi kyawun tsarin hydraulic na Koriya. Direban na iya rarraba mai daidai gwargwadon bukatun aikin, ta yadda za a iya sarrafa ƙarfin wutar, sanda da guga cikin sassauci, cikin sauri da inganci. Gane abin da kuke so da gaske.
DH150-7 a cikin injin tonnage guda ɗaya, cikakken aikin kayan aikin yana rufe duk fa'idodin samfuran iri ɗaya, ƙaramin ɗan ƙaramin abu, mai sassauƙa, babban aiki akan tushen ƙarfafawa na asali, don ƙirƙirar ƙima mafi girma ga abokan ciniki. DH150-7 ya dace da tafiya akan ƙananan hanyoyi kuma yana da fa'ida iri-iri a yankunan da ke da tudu da ƙananan aikin ƙasa.

Mai aikin hakowa na tsakiya DH150-7
Musammantawa Babban mutum girma  
nauyikg 13920 jimlar tsawon (mm) 7702
guga  0.27-0.76 jimlar faɗin (mm) 2602
tsawon albarku (mm) 4602 jimlar tsawo (mm) 2982
tsawon (mm) 2900 Tsayin gidan (mm) 2832
Ayyuka Faɗin sama (mm) 2492
saurin lilorpm 11.9 Jiki zuwa nisan ƙasa (mm) 922
gudun tafiyaKm/h da 3.3-4.9 Tsawon mai rarrafe (mm) 3497
karfin digoKN 77.3/81.4 faɗin faɗin falon (mm) 602
sanda mai karfi KN 57.7/63 Girman rarrafe (mm) 2600
Inji Nisa ta jirgin ƙasa (mm) 2000
samfurin injin ISUZU4jj1 Mafi ƙarancin nisan ƙasa (mm) 408
ikon ƙimaKw/rpm 75/1900 Rudun wutsiya na gyration (mm) 2202
hanyar sanyaya sanyaya ruwa Aiki kewayon  
Na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin matsakaicin iyakar diggign (mm) 8742
babban nau'in famfo m axialpis ton famfo iyakar iyaka mai zurfi (mm)  
8602
babban famfo kwararaL/min 2*116 matsakaicin zurfin haƙa (mm) 6132
babban ambaliya saitin matsa lambaMpa) 32.4/34.3 matsakaicin hakowa tsawo (mm) 8952
kewaye na'ura mai aiki da karfin ruwa kewaye (Mpa) 34.4 tsayin mahaɗin ƙasa (mm) 6532
Rotary na'ura mai aiki da karfin ruwa kewaye (Mpa) 27.2 Mafi girman zurfin bangon a tsaye (mm) 4652

Aiki na asali
Inji DoosanDE08, Isuzu6BG1
Ƙimar da aka ƙaddara 110kw/1950rpm, 135kw/1950rpm
Control bawul KYB 
Motar Rotary Doosan 
Motar tafiya Doosan
Babban famfo Rexroth/Doosan

DH225-7 matsakaiciyar mai hakowa tana da tsayayyen aiki da aiki mai dacewa. Yana ɗaukar injin na asali don saduwa da ƙa'idodin ƙazantar da iska. An sanye shi da sabon nau'in fan fan da babban silencer. Injin ne mai tsabtace muhalli wanda ya cika ƙa'idodin amo na Turai. Ci gaban kare muhalli na birane.

M m aiki ne a zuciyar aikin. DH225-7 excavator yana amfani da mafi kyawun tsarin hydraulic na Koriya. Direban na iya rarraba mai daidai gwargwadon bukatun aiki, ta yadda za a iya sarrafa ƙarfin wutar, sanda da guga cikin sassauci, cikin sauri da inganci. Gane abin da kuke so da gaske.

An ƙera don aikace-aikace masu nauyi, DH225-7 ya zo da daidaituwa tare da rukunin aikin gaba da ƙarfafawa da babban guga na 1.2m3 don iyakar haƙa. Ba wai kawai yana da madaidaicin iko ba, har ma da ingantaccen mai, yana taimaka wa abokan ciniki don haɓaka kudaden shiga. A halin yanzu yana ɗaya daga cikin samfuran da aka fi siyarwa a kasuwa. Ana amfani da irin wannan ramin hakowa sau da yawa a ginin ƙasa, kamar ginin ƙasa, titin ƙasa da layin dogo.

Mai aikin hakowa na tsakiya DH225-7
Musammantawa Rudun wutsiya na gyration (mm) 2750
nauyikg 21500 mafi ƙarancin nisan ƙasa (mm) 480
tsawon albarku (mm) 5700 nisan dogo mai nisa (mm) 2390
guga 0.5-1.28/ nisa mai rarrafe (mm) 2990
tsawon (mm) 2900 faɗin faɗin falon (mm) 600
Ayyuka tsawon rarrafe (mm) 4440
sanda mai karfi KN 97 tsawon rarrafe (mm) 3645
karfin digoKN 136.2 jiki zuwa kasa (mm) 1105
Gudun tafiyaKm/h da 3.1-4.5 Tsayin gida (mm) 3000
saurin lilorpm 12.4 jimlar tsawo (mm) 3030
Inji jimlar faɗin (mm) 2990
hanyar sanyaya sanyaya ruwa jimlar tsawon (mm) 9510
samfurin mota 1 DoosanDE08 Aiki kewayon  
ikon ƙimaKw/rpm 110/1950 matsakaicin digging zurfin2.5m(mm) 6445
samfurin mota 2 Isuzu6B41 iyakar zurfin bango a tsaye (mm) 6045
ikon ƙimaKw/rpm 135/1950 matsakaicin tsayin saukarwa (mm) 6810
Hydraulic tsarin matsakaicin hakowa tsawo (mm) 9660
Babban famfo kwarara L/min 2*215 matsakaicin dight digging (mm) 6630
Main famfo irin m axial fistan famfo iyakar radius mai haƙa (mm) 9735
Babban mutum girma   iyakar radius mai haƙa (mm) 9910

Aiki na asali
Inji Doosan DE08, Isuzu6HK1
Ƙimar da aka ƙaddara 147kw/1900rpm, 190kw/1900rpm Control 
bawul KYB
Motar Rotary Doosan 
Motar tafiya Doosan 
Babban famfo Rexroth/Doosan

DH300-7 matsakaicin mai tonon ƙasa yana da tsayayyen aiki da aiki mai dacewa. Yana ɗaukar injin na asali don saduwa da ƙa'idodin ƙazantar da gida. An sanye shi da sabon nau'in fan fan da babban silencer. Injin ne mai tsabtace muhalli wanda ya cika ƙa'idodin amo na Turai. Ci gaban kare muhalli na birane.

M m aiki ne a zuciyar aikin. DH300-7 excavator yana amfani da mafi kyawun tsarin hydraulic na Koriya. Direban na iya rarraba mai daidai gwargwadon bukatun aiki, ta yadda za a iya sarrafa ƙarfin wutar, sanda da guga cikin sassauci, cikin sauri da inganci. Gane abin da kuke so da gaske.

DH300-7 shine “tauraron mai ceton mai” a cikin ajin tan 30. Kuma ikon yana da ƙarfi, aikin hakowa yana da ƙarfi da ƙarfi. A halin yanzu yana ɗaya daga cikin samfuran da aka fi siyarwa a kasuwa. Ana amfani da irin wannan ramin hakowa sau da yawa a ginin ƙasa, kamar ginin ƙasa, titin ƙasa da layin dogo.

Musammantawa Babban mutum girma  
nauyikg 29600 jimlar tsawon (mm) 10620
guga  0.63-1.75 jimlar faɗin (mm) 3200
tsawon albarku (mm) 6245 jimlar tsawo (mm) 3365
tsawon (mm) 2500 Tsayin gida (mm) 3065
Ayyuka babba babba (mm) 2960
saurin lilorpm 10.1 jiki zuwa kasa (mm) 1175
gudun tafiyaKm/h da 3.0-5.0 tsayin mahaɗin ƙasa (mm) 4010
karfin digoKN 188/199.9 Tsawon mai rarrafe (mm) 4930
sanda mai karfi KN 155.8/164.6 faɗin faɗin falon (mm) 600
Inji nisa mai rarrafe (mm) 3200
samfurin mota 1 DoosanDE08 nisan dogo mai nisa (mm) 2600
ikon ƙimaKw/rpm 147/1900 mafi ƙarancin nisan ƙasa (mm) 500
samfurin mota 2 Isuzu6HK1 Rudun wutsiya na gyration (mm) 3200
ikon ƙimaKw/rpm 190/1900 Aiki kewayon  
hanyar sanyaya ruwa cooli iyakar radius diggigng (mm) 10155
Hydraulic tsarin iyakar radius diggigng (mm) 9950
babban nau'in famfo m axi piston famfo matsakaicin zurfin haƙa (mm) 6275
babban famfo kwararaL/min 2*246 matsakaicin hakowa tsawo (mm) 9985
babban ambaliya saitin pressu 27.9/34.3 matsakaicin tsayin saukarwa (mm) 6960
da'irar hydraulic mai tafiya (Mp 32.5 iyakar zurfin bango a tsaye (mm) 5370
Rotary na'ura mai aiki da karfin ruwa kewaye (Mpa) 27.9 matsakaicin digging zurfin2.5m(mm) 6505
famfo matukin jirgiL/min 28.5    

Aiki na asali
Inji Doosan DE12, Isuzu6HK1
Ƙimar da aka ƙaddara 202kw/1800rpm, 212kw/1800rpm Control 
bawul KYB
Motar Rotary Doosan 
Motar tafiya Doosan 
Babban famfo Rexroth/Doosan

DS380-7L babban mai hakowa yana da tsayayyen aiki da aiki mai dacewa. Yana ɗaukar injin na asali don saduwa da ƙa'idodin ƙazantawa na cikin gida. An sanye shi da sabon nau'in fan fan da babban silencer. Injin ne mai tsabtace muhalli wanda ya cika ƙa'idodin amo na Turai. Ci gaban kare muhalli na birane.

M m aiki ne a zuciyar aikin. DS380-7L excavator yana amfani da mafi kyawun tsarin hydraulic na Koriya. Direban na iya rarraba mai daidai gwargwadon bukatun aiki, ta yadda za a iya sarrafa ƙarfin wutar, sanda da guga cikin sassauci, cikin sauri da inganci. Gane abin da kuke so da gaske.

An ƙera don ma'adinai na China da manyan abokan aikin ƙasa, DS380-7L an tsara shi don babban nauyi, babban fa'ida da tushe mai ƙarfi. Guga tana da girma kuma ingancin aikin yana da yawa, wanda ke rage yawan amfani da mai da haɓaka riba ga abokan ciniki.

Babbar mai hakowa DH380-7
Musammantawa Rotary na'ura mai aiki da karfin ruwa kewaye (Mpa) 29.5
nauyikg 38102 Babban mutum girma  
guga  1.70-1.91 jimlar tsawon (mm) 11382
tsawon albarku (mm) 6502 jimlar faɗin (mm) 3352
tsawon (mm) 2902 jimlar tsawo (mm) 3722
Ayyuka Tsayin gidan (mm) 3202
saurin lilorpm 8.4 Jiki zuwa nisan ƙasa (mm) 1252
gudun tafiyaKm/h da 2.8-5.0 Tsawon mai rarrafe (mm) 4977
karfin digoKN 254.8 faɗin faɗin falon (mm) 600
sanda mai karfi KN 202 tsayin mahaɗin ƙasa (mm) 4052
Inji Nisa ta jirgin ƙasa (mm) 2752
samfurin mota 1 DoosanDE12 Mafi ƙarancin nisan ƙasa (mm) 547
ikon ƙimaKw/rpm 202/1800 Rudun wutsiya na gyration (mm) 3532
samfurin mota 2 Isuzu6HK1 Aiki kewayon  
Ƙimar da aka ƙaddaraKw/rpm 212/1800 iyakar nisan diggigng (mm) 10847
hanyar sanyaya sanyaya ruwa iyakar nisan diggigng (mm) 10637
Hydraulic tsarin matsakaicin zurfin haƙa (mm) 7137
babban nau'in famfo m axial matsakaicin hakowa tsawo (mm) 10102
babban famfo kwararaL/min 2*284 matsakaicin tsayin saukarwa (mm) 7182
kewaye na'ura mai aiki da karfin ruwa kewaye (Mpa) 34.4 iyakar zurfin bango a tsaye (mm) 3812

Aiki na asali
Inji Doosan DE12, Isuzu6UZ1
Ƙimar da aka ƙaddara 238kw/1800rpm, 257kw/1800rpm Control 
bawul KYB
Motar Rotary Doosan 
Motar tafiya Doosan 
Babban famfo Rexroth/Doosan

DH500-7 babban mai hakowa yana da ingantaccen aiki da aiki mai dacewa. Yana ɗaukar injin na asali don saduwa da ƙa'idodin ƙazantawa na cikin gida. An sanye shi da sabon nau'in fan fan da babban silencer. Injin ne mai tsabtace muhalli wanda ya cika ƙa'idodin amo na Turai. Ci gaban kare muhalli na birane.

M m aiki ne a zuciyar aikin. DH500-7 excavator yana amfani da mafi kyawun tsarin hydraulic na Koriya. Dangane da buƙatun aikin, direban na iya rarraba mai daidai gwargwado, ta yadda za a iya sarrafa ƙarfin wutar lantarki, na'urar bushewa da guga cikin sassauci, cikin sauri da inganci. Gane abin da kuke so da gaske.

DH500-7 shine ma'aunin aikin hakar ma'adinai a China. Zaɓin abin dogaro ne ga ma'adinai masu nauyi a ƙarƙashin mawuyacin yanayi, babban dogaro da dorewa, kuma ingancin mai shine babban gasa. Bayyanar yanayin yanayi ya fi dacewa da hayar ingantattun ƙananan iskar gas da injina masu inganci, waɗanda ke ba da tabbacin tattalin arzikin mai yayin tabbatar da aikin kayan.

Babbar mai hakowa DH500-7
Musammantawa kewaye na'ura mai aiki da karfin ruwa kewaye (Mpa) 32.5
nauyikg 50800 Rotary na'ura mai aiki da karfin ruwa kewaye (Mpa) 29.6
guga  2.17 Babban mutum girma  
tsawon albarku (mm) 7100 jimlar tsawon (mm) 12132
tsawon (mm) 3350 jimlar faɗin (mm) 3342
Ayyuka jimlar tsawo (mm) 3700
saurin lilorpm 8.9 Tsayin gida (mm) 3350
gudun tafiyaKm/h da 3.0-5.6 jiki zuwa kasa (mm) 1458
karfin digoKN 286.2/303.8 tsawon rarrafe (mm) 5460
sanda mai karfi KN 212.7/225.4 faɗin faɗin falon (mm) 600
Inji nisa mai rarrafe (mm) 3350
samfurin mota 1 DoosanDE12 mafi ƙarancin nisan ƙasa (mm) 772
ikon ƙimaKw/rpm 238/1800 Rudun wutsiya na gyration (mm) 3750
samfurin mota 2 Isuzu6UZ1 Aiki kewayon  
ikon ƙimaKw/rpm 257/1800 iyakar nisan diggigng (mm) 12110
hanyar sanyaya sanyaya ruwa iyakar nisan diggigng (mm) 11865
Na'ura mai aiki da karfin ruwa sysetem matsakaicin zurfin haƙa (mm) 7800
babban nau'in famfo m axial fistan famfo matsakaicin hakowa tsawo (mm) 11050
babban famfo kwararaL/min 2*355 matsakaicin tsayin saukarwa (mm) 7900
babban ambaliya saitin pressu 32.3/34.3 iyakar zurfin bango a tsaye (mm) 4400

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka