Tirela mara nauyi

1. An haɗu da tsarin tare da nau'in kaya na mai amfani, kuma ƙira mai dacewa zai iya rage girman nauyin kaya a ƙarƙashin yanayin kaya.Tsarin yana da sauƙi kuma mai dacewa, kuma ƙaddamarwa ya dace, wanda zai iya rage farashin zuba jari ga mai amfani kuma ya haifar da ƙarin riba mai riba.

2. Semi trailer juji firam: tsarin firam ɗin sararin samaniya ya ƙunshi katako mai tsayi da haɗaɗɗun katako.Yana iya daidaita ƙarfi, tsauri da taurin firam, tare da ƙarfin ɗaukar nauyi kuma babu nakasu.

Low bed trailer

3. Firam ɗin jujjuyawar babbar motar tirela tana da katako ta hanyar tsari, kuma katako mai tsayi yana ɗaukar nau'in madaidaiciya ko nau'in gooseneck.Tsayin gidan yanar gizon yana daga 400 zuwa 500, katako mai tsayi yana waldawa ta atomatik waldi mai nutsewa ta atomatik, ana harbi firam ɗin, kuma katakon giciye yana shiga cikin katako mai tsayi kuma yana walda baki ɗaya.

4. Tsarin dakatarwa: sabon tsarin dakatarwa an karɓa tare da babban ƙarfi da ƙarfin tasiri mai ƙarfi;nauyin kowane axle yana daidaitawa, kuma an tsara kusurwar tsarin jan sanda mai dacewa.A cikin aiwatar da ƙullutu akai-akai, tazarar zamewa tsakanin taya da ƙasa yana raguwa, kuma ana rage lalacewa ta yadda ya kamata.A lokaci guda kuma, ana iya daidaita sandar ja don daidaita madafan ƙafafu, ta yadda yadda ya kamata a guje wa al'amuran da suka shafi ɓarna a ciki da cizon tayoyin.

A takaice dai, yana da ma'ana sosai game da motar juji na rabin-trailer a cikin rayuwarmu, ina fatan za ku iya fahimta sosai, ƙarin ilimi game da jujjuyawar ƙaramin tirela, zaku iya ci gaba da mai da hankali don fahimta, kuma idan kuna buƙata. Abokan tireloli na juji na iya tuntuɓar mu a kowane lokaci don shawarwari.


Lokacin aikawa: Yuli-22-2021